യാ മോനെ കണ്ണെടുക്കാനാവാത്ത സൗന്ദര്യം.. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇളക്കി മറിച്ച വീഡിയോ കാണാം

ബീച്ചിൽ അടിപൊളിയായി അമേരിക്കൻ മോഡൽ… വീഡിയോ കാണാം

ഒരു അമേരിക്കൻ മോഡലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വ്യക്തിത്വവുമാണ് സാറാ കുർ. അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ഫാഷനും ജീവിത ശൈലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിൽ പ്രശസ്തയാണ്. താരം ടെസോറോ ഹൈസ്കൂളിൽ ചേർന്നു പ്രാഥമിക വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കി. തുടർന്ന് സാന്താ മോണിക്ക കോളേജിൽ പോയി ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷൻ ആൻഡ് മാനേജ്‌മെൻ്റ് കോഴ്‌സ് കമ്പ്ലീറ്റ് ചെയ്തു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ താരത്തിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിന് 150,000-ത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. 150,000-ത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സുള്ള അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ഫാഷൻ, ലൈഫ്‌സ്‌റ്റൈൽ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു. വ്യക്തിഗത പരിശീലക എന്ന നിലയിലും താരം പ്രശസ്തയാണ്. എല്ലാ ദിവസവും ഫിറ്റ്‌നസ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ താരം സ്വയം ഫിറ്റ്നസ് നിലനിർത്തുന്നു. അത് കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തിയ ശേഷം , 10 മുതൽ 20 മിനിറ്റ് വരെ അവൾ ക്രഞ്ചുകൾ, സിറ്റ്-അപ്പുകൾ, ലെഗ് ലിഫ്റ്റുകൾ, വയറിലെ കൊഴുപ്പ് കുറയ്ക്കാൻ റോൾ-അപ്പുകൾ തുടങ്ങിയ പ്രധാന വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യുന്നു.

ഒരിക്കൽ ഒരു മോഡലിംഗ് സ്കൗട്ട് മാളിൽ വച്ച് താരത്തോട് മോഡലിംഗ് പരീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചതിലൂടെ സാറ മോഡലിംഗിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു, കൂടാതെ താരത്തിന് ഏജൻസിയുടെ നമ്പർ പോലും നൽകി. താരം മെക്സിക്കോ, ബഹാമസ്, കാനഡ എന്നിവിടങ്ങളിൽ പോയിട്ടുണ്ട്.
ജോസഫിൻ സ്ക്രിവർ , ടെയ്‌ലർ ഹിൽ എന്നിവരാണ് താരത്തിന്റെ മോഡലിംഗ് വിഗ്രഹങ്ങൾ . മുമ്പ് ഇലവൻ മാനേജ്‌മെൻ്റ് ഗ്രൂപ്പായിരുന്നു താരത്തെ പ്രതിനിധീകരിച്ചിരുന്നത്.

താരത്തിന് ഇംഗ്ലീഷ് നന്നായി അറിയാം, കൂടാതെ താരത്തിന് സ്പാനിഷ് ഭാഷയും അറിയാം. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമായി തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കുന്നു. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടെ ഇതിനോടകം താരം പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകളും മറ്റു പോസ്റ്റുകളും എല്ലാം ആരാധകർ സ്വീകരിക്കുകയും ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ആരാധകർക്ക് പ്രിയങ്കരം ആകുന്ന രൂപത്തിലാണ് ഓരോ പ്രാവശ്യവും താരം എത്തുന്നത് എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു.

ഇപ്പോൾ ബീച്ച് ഗ്ലാമർ ലുക്കാണ് താരം പങ്കുവെച്ചിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ബീച്ച് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വീഡിയോ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളുടെയും അഭിപ്രായങ്ങളോടെയും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം ട്രെൻഡിങ് ആവുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. കടലോര ഭംഗിക്കൊപ്പം വൈറ്റ് ഡ്രസ്സ് താരത്തെ കൂടുതൽ മനോഹരിയാക്കിയിരിക്കുന്നു എന്ന് പലരും അഭിപ്രായപ്പെടുന്നുണ്ട്.