സോഷ്യൽ മീഡിയയെ ഒന്നടങ്കം ഇളക്കി മറിച്ച ഫോട്ടോഷൂട്ട്.. ആരെയും മയക്കും സുന്ദരി..

മിനി ഡ്രസ്സിൽ സ്റ്റൈലായി ക്യൂബൻ മോഡൽ… ഫോട്ടോകൾ പൊളി

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സൗന്ദര്യം കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നവർക്കെല്ലാം ഇന്ന് ഒരുപാട് ആരാധക പിന്തുണയും മറ്റുമുണ്ട്. ഓരോ ദിവസവും വ്യത്യസ്തമായ ഹോട്ട് കണ്ടന്റ് ഫോട്ടോകളായും വീഡിയോകളായും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയാണ് നിരന്തരമായും സജീവമായും ആരാധകരെ പലരും ഇന്ന് നിലനിർത്തി പോരുന്നത്. അത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രേറ്റികൾ ആയവരും ഇന്ന് ഒരുപാടുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് ഉള്ള ഫോട്ടോകളുടെ നിരന്തരമായ അപ്ഡേഷനിലൂടെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ നിലനിർത്തുന്ന ക്യൂബൻ താരമാണ് ക്ലൗഡിയാ. ബോളിവുഡിലെ മികച്ച നടിമാരെ വെല്ലുന്ന തരത്തിൽ സുന്ദരിയാണ് claudiya rojas. താരം ഒരു പ്ലസ് സൈസ് മോഡലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരത്തിന്റെ ഏത് അവസ്ഥയിലും തങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള കാര്യങ്ങൾ എക്സ്പ്ലോർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും എന്ന ഒരു പരസ്യമായ പ്രചോദനമാണ് താരം.

എല്ലാ ദിവസവും ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ തന്റെ വളരെ ബോൾഡ് ഫോട്ടോകൾ താരം പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് . ഈ ചിത്രങ്ങളും വിഡിയോകളും കണ്ട് ഇവയുടെ ഹോട്ട്‌നെസ് കണ്ട് ഒരിക്കൽ കൂടി നെടുവീർപ്പിടാൻ ആരാധകർ നിർബന്ധിതരാകുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്. അത്രത്തോളം ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോകളിലും വീഡിയോകളിലും ആണ് താരത്തെ നിരന്തരമായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

ജനപ്രിയതയുടെ കാര്യത്തിൽ താരം വലിയ ആളുകളെ വെല്ലുന്ന പ്രകടനങ്ങൾ ആണ് കാഴ്ചവെക്കുന്നത്. താരം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിൽ ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ച പുതിയ ഫോട്ടോകളും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകരെ മതിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുകയാണ്. താരത്തിന്റെ വീഡിയോകളും ഇന്റർനെറ്റിൽ, പ്രത്യേകിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നത് പതിവാണ്.

താരത്തിന് ആളുകളിൽ നിന്ന് ലൈക്കുകൾ ലഭിക്കുകയും വിമർശനങ്ങൾ നേരിടേണ്ടി വരികയും ചെയ്യുന്നു. ഇപ്പോൾ താരം പുതിയ ഫോട്ടോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടരുത് ഒരു സ്റ്റൈലിഷ് ആൻഡ് ഹോട്ട് കോംബോ ഡ്രസ്സിംഗ് സെൻസുമായാണ്. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഫോട്ടോകൾ വൈറലായി പ്രചരിക്കപ്പെടുകയാണ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.