ബ്രാ ലെസ്സ് ഡ്രെസ്സിൽ ആരാധകരെ മയക്കി താരം… കണ്ണെടുക്കാനാവാതെ ആരാധകർ

സ്റ്റൈലൻ ലുക്കിൽ തിളങ്ങി പ്രിയതാരം… പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ

നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് സിധിക ശർമ. അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടാൻ സാധിച്ച നടി ആണ് താരം. 2012 ൽ ജെഡി ചക്രവർത്തി സംവിധാനം ചെയ്ത ശ്രീകാന്ത് നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ ഓൾ ദി ബെസ്റ്റ് എന്ന തെലുങ്ക് സിനിമയിൽ ലക്കി ശർമ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. തുടക്കത്തിൽ തന്നെ താരത്തിന് നിരവധി ആരാധകരെ ലഭിച്ചു.

2014 ൽ നാനി കാതറിൻ ട്രെസ തുടങ്ങിയവർ പ്രധാനവേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ച് പുറത്തിറങ്ങിയ പൈസ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ കൂടുതലും അറിയപ്പെട്ടത്. ചെറുതും വലുതുമായ ഒട്ടേറെ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ താരം സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്നു. അതിനപ്പുറം ഏതു വേഷവും താരത്തിന് വളരെ നിഷ്പ്രയാസം ചെയ്യാൻ സാധിക്കും എന്ന് ഇതിനോടകം കാരണം തെളിയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

തെലുങ്ക് ഫിലിമിൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന താരം ചില മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിലും അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട് കഴിവ് തെളിയിച്ച താരത്തിന് മേഖലയിൽ വിജയിക്കാണും കഴിഞ്ഞു. തന്നിലൂടെ കടന്നുപോയ കഥാപാത്രങ്ങളിൽ ഓരോന്നിലൂടെയും സിനിമാ പ്രേമികൾക്കിടയിൽ താരം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ആരാധക പിന്തുണ നേടിയെടുത്തത്. അത്രത്തോളം മനോഹരമായി ഓരോ വേഷങ്ങളെയും താരം സമീപിച്ചു എന്ന് ചുരുക്കം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ടം ഫോട്ടോകളും വിശേഷങ്ങളും വിഡിയോകളുമെല്ലാം ആരാധകരുമായി നിരന്തരം പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം മിക്കപ്പോഴും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്. 7 ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഉള്ള താരം പങ്കുവെച്ച കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾക്ക് മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ ലഭിക്കാറുണ്ട്.

ഒരു കിടിലൻ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗമായിട്ടുള്ളത്. ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾക്ക് വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. സ്റ്റൈലിഷ് ഡ്രസ്സിൽ ആണ് താരം ഇപ്പോൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ എറ്റെടുക്കാറുണ്ട്. പതിവ് പോലെ ഇപ്പോഴും താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടന്ന് ആരാധകർ എറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും താരത്തിന് ലഭിക്കുന്നു.