ഷഡ്ഢിക്കുള്ളിൽ പുത്തൻ ടാറ്റൂ.. തുറന്ന് കാട്ടി ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ച് നുസ്രത്…

ടാറ്റൂ കൊള്ളാം… പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് ആരാധകർ

പ്രധാനമായും ഹിന്ദി സിനിമകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു ഇന്ത്യൻ നടിയാണ് നുഷ്രത്ത് ബറൂച്ച. ടെലിവിഷനിൽ ജോലി ചെയ്തതിന് ശേഷം ജയ് സന്തോഷി മാ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമാ രംഗത്തേക്ക് കടന്നു . ലവ് സെക്‌സ് ഔർ ധോഖ, പ്യാർ കാ പഞ്ച്‌നാമ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലെ വേഷങ്ങൾക്ക് താരം അംഗീകാരം നേടി . പ്യാർ കാ പഞ്ച്‌നാമ 2 , സോനു കെ ടിറ്റു കി സ്വീറ്റി, ഡ്രീം ഗേൾ എന്നീ കോമഡികളിലെ പ്രധാന വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് താരത്തിന്റെ കരിയർ പുരോഗമിക്കുന്നത് .

അതിനുശേഷം താരം ഛോരി, ജൻഹിത് മേ ജാരി , രാം സേതു എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. 2002 ലെ ടെലിവിഷൻ പരമ്പരയായ കിറ്റി പാർട്ടിയിൽ ഒരു ചെറിയ വേഷത്തിലൂടെയാണ് ബറൂച്ച അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വന്നത്. ജയ് സന്തോഷി മാ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അവർക്ക് ആദ്യ ഹിന്ദി സിനിമ ലഭിച്ചു, 2007 ൽ സുബീൻ ഗാർഗിൻ്റെ “സിന്ദഗി കഹിൻ ഗം ഹേ” എന്ന മ്യൂസിക് വീഡിയോ ചെയ്തു. കൽ കിസ്നെ ദേഖയിൽ ഒരു അതിഥി വേഷം താരം ചെയ്തു.

തെലുങ്ക് ചിത്രം താജ് മഹൽ എന്ന ചിത്രത്തിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. താരത്തിന്റെ അവസാനത്തെ ടെലിവിഷൻ വേഷം സെവനിൽ ദൃഷിക കശ്യപ് ആയി. ദിബാകർ ബാനർജി , ഏക്താ കപൂറിൻ്റെ ആന്തോളജി ലവ് സെക്‌സ് ഔർ ധോഖ എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പമാണ് താരം ഹിന്ദി സിനിമകളിൽ തൻ്റെ ആദ്യ പ്രധാന വേഷം ചെയ്തത് , അത് മിതമായ രീതിയിൽ തന്നെ ചെയ്തു. ലവ് രഞ്ജൻ്റെ സംവിധായകരായ പ്യാർ കാ പഞ്ച്‌നാമ , ആകാശ് വാണി എന്നിവയിൽ കാർത്തിക് ആര്യനൊപ്പം അഭിനയിച്ചു.

അക്ഷയ് കുമാറിനും ജാക്വലിൻ ഫെർണാണ്ടസിനും ഒപ്പം റാം സേതു എന്ന ചരിത്ര നാടകത്തിൽ താരം അഭിനയിച്ചു , ഇത് ഛോറിയുടെ തുടർച്ചയായ ഛോറി 2 ആണ് . ജോഹർ, മേത്തയുടെ 2023 ലെ കോമഡി സെൽഫി എന്നിവയിൽ അക്ഷയ് കുമാർ, ഡയാന പെൻ്റി , ഇമ്രാൻ ഹാഷ്മി എന്നിവരോടൊപ്പം അവർ ഒന്നിച്ചു. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് സിനിമക്ക് ലഭിച്ചത്. 2023-ൽ, രൺബീർ കപൂർ , ശ്രദ്ധ കപൂർ എന്നിവർ അഭിനയിച്ച തു ജൂതി മെയ്ൻ മക്കറിൽ താരം ഒരു അതിഥി വേഷം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. .

എന്തായാലും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ് താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന വ്യക്തിയാണ്. നിരന്തരം ഹോട്ട് ആൻഡ് ഗോൾഡ് ഉള്ള ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും എല്ലാം താരം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലുള്ള പുത്തൻ ഫോട്ടോ ആണ് വൈറലായിരിക്കുന്നത്. തുടയുടെ ഭാഗത്ത് ചെയ്ത ടാറ്റൂ കാണിക്കുന്ന രൂപത്തിലുള്ള മിറർ സെൽഫി ഫോട്ടോകളാണ് താരം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോടു കൂടിയാണ് താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ സ്വീകരിക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം തരംഗമായി പ്രചരിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങൾ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ ലഭിക്കുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാകുന്നുണ്ട്.