കിടിലൻ ബെല്ലി ഡാൻസുമായി പ്രിയ താരം.. കണ്ണ് തള്ളി ആരാധകർ…വീഡിയോ വൈറൽ…

മികച്ച ആശയവിനിമയ കഴിവുകളും വിശദാംശങ്ങളിലേക്കുള്ള ശ്രദ്ധയും ഉള്ള ഒരു പ്രൊഫഷണലും വൈദഗ്ധ്യവുമുള്ള ബെല്ലി ഡാൻസ് ടീച്ചറാണ് ദീപ നായിഡു.11 വർഷമായി പ്രൊഫഷണൽ ഓറിയൻ്റൽ ബെല്ലി ഡാൻസ് ആർട്ടിസ്റ്റായി ദീപ നായിഡു അറിയപ്പെടുന്നു. ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ് ആൻഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ എൻജിനീയറിങ് ബിരുദധാരി, അന്താരാഷ്ട്ര ബെല്ലി ഡാൻസ് കലാകാരി, അന്തർദേശീയ സാന്നിധ്യമുള്ള മാസ്റ്റർ ടീച്ചർ എന്നുഭങനെയും താരം അറിയപ്പെടുന്നു.

സാഡി മാർക്വാർഫ്റ്റ് (യുഎസ്എ), ഓസ്കാർ ഫ്ലോറസ് (അർജൻ്റീന), ആസാദ് ഖാൻ (തുർക്കി), വാഗ്ൻ (റഷ്യ), ഡയാന (ഉക്രെയ്ൻ), സോണിയ ഒച്ചോവ (കാലിഫോർണിയ), ഇവാ സ്റ്റെലിഅറ്റിയ (ജർമ്മനി), കോളെന ശക്തി (യുഎസ്എ), മെഹർ മാലിക് (ഇന്ത്യ). എന്നിവരുൾപ്പെടെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 24 അന്തർദേശീയ അധ്യാപകർക്ക് കീഴിൽ താരം പരിശീലനം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതെല്ലാം താരത്തിന്റെ കരിയറിനെ നന്നായി സ്വാധീനിച്ചിട്ടുണ്ട്.

എല്ലാ വർഷവും ബാംഗ്ലൂരിൽ നടത്തുന്ന അറബസ്ക്യൂ എന്ന ബെല്ലി ഡാൻസ് ഷോകേസിൻ്റെ ക്യൂറേറ്റർ കൂടിയാണ് താരം. എല്ലാ വലിപ്പത്തിലും ആകൃതിയിലും പ്രായത്തിലുമുള്ള സ്ത്രീകൾക്ക് പഠിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഈ മനോഹരമായ കലാരൂപത്തെക്കുറിച്ച് അവബോധം സൃഷ്ടിക്കാൻ താരം ലക്ഷ്യമിടുന്നു. അതിന് വേണ്ടി ദീപ നായിഡു ബെല്ലി ഡാൻസ് അക്കാദമി സ്ഥാപിച്ചു, അവിടെ താരം അതിൻ്റെ ഡയറക്ടറായി അധ്യക്ഷയായി.

2013-ൽ, ‘ഫ്ലൗണ്ട് ഇറ്റ്’ എന്ന ബ്രാൻഡിന് കീഴിൽ അവർ വിലകുറഞ്ഞ ഫാഷൻ ആക്‌സസറികളുടെ സ്വന്തം നിര സ്ഥാപിച്ചു. പായൽ ഗുപ്തയുടെ പ്രൊഫഷണൽ ബെല്ലി ഡാൻസിംഗ് ട്രൂപ്പായ ‘ഇസഡോറസ് മ്യൂസ്’-ൻ്റെ ഭാഗമാണ് ദീപ. 2015-ൽ ബാംഗ്ലൂരിൽ നടന്ന ഹിപ്‌നോസിസ് ബെല്ലി ഡാൻസ് ഫെസ്റ്റിവലിൽ ക്രൂ റണ്ണേഴ്‌സ് അപ്പായി നിലകൊണ്ടു. ഡ്യുയറ്റ് ഓറിയൻ്റൽ വിഭാഗത്തിൽ ദീപ ഒന്നാം സ്ഥാനവും സോളോ ഓറിയൻ്റൽ വിഭാഗത്തിൽ രണ്ടാം സമ്മാനവും നേടി.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ എല്ലാം താരം സജീവമാണ്. ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന രൂപത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും എപ്പോഴും താരം പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾക്കും വീഡിയോകൾക്കും എപ്പോഴും പ്രേക്ഷകർക്ക് കാത്തിരിക്കുന്നത്. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഒരു സൂപ്പർ ബെല്ലി ഡാൻസ് ആണ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം തന്നെ നിരവധി കാഴ്ചക്കാരെയാണ് വീഡിയോ നേടിയത്.