സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിന്റെ സൈഡിൽ ബോൾഡായി താരം… കിടിലൻ വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് ശർവാരി ഗുജ്ജാർ…

വർത്തമാന കാലത്ത് മോഡലിംഗ് മേഖലയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർക്ക് വ്യാപകമായ ആരാധക പിന്തുണയുണ്ട്. ഹോട്ട് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ടാണ് പലരും ഇന്ന് ഇത്രയധികം ആരാധകരെ വളരെ പെട്ടന്ന് നേടിയെടുത്തത്. പ്രേക്ഷകരുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ആണ് ഇവർ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ആരാധക പിന്തുണ ഇവർക്ക് നേടാൻ കഴിഞ്ഞത് വളരെ പെട്ടന്ന് ആയിരുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ മോഡലുകൾക്കിടയിലും ഇത്തരക്കാർ വളരെ പെട്ടന്ന് അറിയപ്പെടുന്നു.

ഏത് വേഷവും അനായസം ചേരുമെന്നതും ഇവരുടെ പ്രശസ്തിക്കു പിന്നിലെ കാരണമാണ്. അതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ് മോഡലുകൾക്ക് ആരാധക വൃന്ദവും പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും വർദ്ധിക്കാനുള്ള കാരണം. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രേക്ഷകരെ പ്രീതിപ്പെടുത്തുന്ന തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ എപ്പോഴും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവർ ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്. അതിനിടയിൽ മികച്ച സൗന്ദര്യം താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ മുതൽക്കൂട്ട് ആവുകയും ചെയ്യുന്നു.

ടിക്ടോക് പോലോത്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഈ മേഖലയിൽ ചെലുത്തിയ സ്വാധീനം ചെറുതല്ല. ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തുകയും വളരെ കുറഞ്ഞ സമയം കൊണ്ട് നിരോധിക്കപ്പെട്ടു എങ്കിലും ആ ഒരു ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് ഒരുപാട് പേരെ സെലിബ്രേറ്റികൾ ആക്കുകയും ചെയ്തു. നിരോധനത്തിനു ശേഷം സജീവമായി ആരാധകരെ നിലനിർത്താൻ വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാംലേക്ക് ആണ് താരങ്ങൾ മാറിയത്

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വ്യത്യസ്തങ്ങളായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുകയും കാഴ്ചക്കാരെ ലഭിക്കുന്ന തരത്തിൽ കണ്ടെന്റുകൾ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യുകയും റീൽസ് വീഡിയോകൾ ഉണ്ടാക്കുകയും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രേറ്റി എന്ന ലേബലിലാണ് അവർ തന്റെ പ്രൊഫഷൻ കൊണ്ടു നടക്കുന്നത്. അത്തരത്തിൽ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടിയെടുത്ത മോഡൽ ആണ് ശർവാരി ഗുജ്ജാർ.

മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലൂടെയും റീൽസ് വീഡിയോകളിലൂടെയും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഒരുപാട് ആരാധകരെ താരത്തെ നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുപോലെ മികച്ച ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലൂടെയും മറ്റും ആരാധകരെ നിലനിർത്താനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ കിടിലൻ വീഡിയോ ആണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമാകുന്നത്. സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിന്റെ സൈഡിൽ ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ വീഡിയോ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങൾ ലഭിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.