നല്ല പഴുത്ത ചക്ക.. ചക്ക മുറിക്കുന്ന വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് താരം.. ഫുൾ വീഡിയോ സൈറ്റിൽ…

നിള നമ്പ്യാർ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ വ്യക്തിത്വവും ഇൻഫ്ലുവൻസറുമാണ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം, ട്വിറ്റർ, യൂട്യൂബ് എന്നിവയിലെ വീഡിയോകൾക്കും ഫോട്ടോകൾക്കും താരത്തിന് പ്രശസ്തി നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചു. താരത്തിന്റെ ബോൾഡ്, ഗ്ലാമറസ് ശൈലി, നൃത്തം, ലിപ്പ് സിംഗിംഗ് വീഡിയോകൾ എന്നിവയിലൂടെയും താരം അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം, ട്വിറ്റർ വീഡിയോകളിലൂടെയും ചിത്രങ്ങളിലൂടെയുമാണ് താരം ജനപ്രീതി നേടിയത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വീഡിയോകളും ഫോട്ടോകളും പോസ്റ്റുചെയ്യാനും പങ്കിടാനും തുടങ്ങിയപ്പോൾ 2018-ൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസറായി താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു. ഒട്ടനവധി ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

താരത്തിന്റെ വന്യവും ഗംഭീരവുമായ ഫാഷൻ സെൻസിനൊപ്പം താരത്തിന്റെ നൃത്തത്തിനും പാട്ടു വീഡിയോകൾക്കും താരം അറിയപ്പെടുന്നു. ചെന്നൈ ലയോള കോളേജിൽ നിന്നാണ് താരം ബിരുദം നേടിയത്. താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 1.6 ദശലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സും ട്വിറ്ററിൽ 15000-ലധികം ഫോളോവേഴ്‌സും യൂട്യൂബിൽ 100,000 സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാരും ഉണ്ട്.

Snapchat, TikTok, Likee തുടങ്ങിയ മറ്റ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ താരം കൂടുതൽ സമയവും സജീവമാണ്. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ താരം പുതിയതായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ ഹിറ്റായിരിക്കുകയാണ്. താരം എപ്പോൾ പോസ്റ്റുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോഴും പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമാകുന്ന രൂപത്തിലാണോ എന്നത് ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ താരം സജീവമായത്.

ഇപ്പോൾ പുതിയ ഫോട്ടോകളും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പുതിയ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ ഒരു പഴുത്ത ചക്ക താരത്തിന്റെ കയ്യിൽ പിടിച്ച രൂപത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ് താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അക്കാര്യം ഫോട്ടോകളെ മറ്റുള്ളവയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. എന്തായാലും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ പുതിയ ഫോട്ടോകളും വൈറൽ ആയിരിക്കുകയാണ്.