ബിക്കിനിയിൽ സ്റ്റുഡിയോ വീഡിയോ.. പുതുമുഖ നായികയുടെ വീഡിയോ വൈറലാവുന്നു

സോഷ്യൽ മീഡിയ വ്യക്തിപരമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും തുടർച്ചയായി തന്റെ ഇഷ്ടപ്രകാരം പങ്കുവെക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ എല്ലാവർക്കും തുറന്നു കൊടുക്കുകയാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ എല്ലാവരും അവരുടെ ഇഷ്ടം ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ തുടർച്ചയായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫോട്ടോകൾ വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് പലരും വലിയ രീതിയിൽ താരങ്ങളായി മാറിയിട്ടുണ്ട്. അതുപോലെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായതിനുശേഷം സിനിമയിലും സീരിയലിലും അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചവരും ധാരാളം. സിനിമയിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്തവർക്ക് അവരുടെ കഴിവുകൾ തെളിയിക്കാനുള്ള അവസരവും സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഒരുക്കുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന പുതുമുഖ നടിയാണ് മാനസ ചൗദരി. സോഷ്യൽ സജീവമായ താരം തനിക്ക് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും നിരന്തരമായി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളിലാണ് താരം കൂടുതലായി കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ വീഡിയോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയ പ്രചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. തികച്ചും ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഹോട്ട് ആയാണ് താരം വിഡിയോയിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. ബിക്കിനിയിൽ ആരാധകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന രൂപത്തിലാണ് താര വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. വീടുകളുടെ അത്ഭുതപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ് ആരാധകലോകം.

നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് മാനസ ചൗധരി. മഹത് രാഘവേന്ദ്രയുടെ ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്ത വേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ച ഇമോജി വെബ് സീരീസിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ അവർ പ്രശസ്തിയിലേക്ക് ഉയർന്നു. മോഡലായി കരിയർ ആരംഭിച്ച മാനസ പിന്നീട് നടിയായി. നിരവധി ഫാഷൻ ഷോകളിൽ റാമ്പിൽ നടക്കുകയും നിരവധി ദേശീയ അന്തർദേശീയ ബ്രാൻഡുകൾക്ക് പോസ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. 2023-ൽ നവാഗതനായ റോഷൻ കനകല സംവിധാനം ചെയ്ത ബബിൾഗം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ടോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.