അനിമൽ സിനിമയിൽ പൂർണ ന -ഗ്നയായി അഭിനയിച്ച നായിക… താരത്തിന്റെ ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോസ് കാണാം

ഹിന്ദി സിനിമകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു ഇന്ത്യൻ നടിയാണ് ത്രിപ്തി ദിമ്രി . കോമഡി ചിത്രമായ പോസ്റ്റർ ബോയ്‌സിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച താരം റൊമാന്റിക് നാടകമായ ലൈലാ മജ്‌നു എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ആദ്യ പ്രധാന വേഷം ചെയ്തത് . അൻവിത ദത്തിന്റെ കാലഘട്ടത്തിലെ ബുൾബുൾ, ക്വാല എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിന് താരം നിരൂപക അംഗീകാരം നേടി.

ആദ്യത്തേത് താരത്തിന് ഫിലിംഫെയർ OTT അവാർഡ് നേടിക്കൊടുത്തു . 2021-ലെ ഫോർബ്സ് ഏഷ്യയുടെ 30 അണ്ടർ 30 ലിസ്റ്റിൽ അവർ ഇടംനേടി. ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനം നേടിയ ആക്ഷൻ ചിത്രമായ ആനിമൽ (സിനിമയിൽ ൽ ഡിമ്രി ഒരു സഹകഥാപാത്രമായിരുന്നു. സണ്ണി ഡിയോൾ , ബോബി ഡിയോൾ , തൽപാഡെ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച 2017 ലെ കോമഡി പോസ്റ്റർ ബോയ്‌സിലൂടെ ശ്രേയസ് അരങ്ങേറ്റത്തിലൂടെയാണ് ദിമ്രി തന്റെ അഭിനയ അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയത്.

മറാത്തി ചിത്രമായ പോഷ്‌റ്റർ ബോയ്‌സിന്റെ ഔദ്യോഗിക റീമേക്ക് , തൽപാഡെയുടെ പ്രണയിനിയായി അവതരിപ്പിച്ചു. രൺബീർ കപൂർ നായകനായ ഏറ്റവുമധികം കളക്ഷൻ നേടിയ ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ ആനിമൽ ൽ ഒരു ഹ്രസ്വ വേഷത്തിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു . വിമർശകരിൽ നിന്ന് സമ്മിശ്ര അവലോകനങ്ങൾ സ്വീകരിച്ചു കൊണ്ട്, ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിലെ മോണിക്ക റാവൽ കുക്രേജ , സിനിമയിലെ ഡിമ്രിയുടെ ഭാവത്തെ അഭിനന്ദിച്ചു.

ഈ സിനിമ ഡിമ്രിയുടെ കരിയറിലെ ഒരു സുപ്രധാന മുന്നേറ്റമായി തെളിയിച്ചു,. സിനിമ വിജയിച്ചതോടെ താരത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകരെയും നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. താരത്തിന്റെ വേഷം താരത്തിന് കൂടുതൽ അംഗീകാരം നേടിക്കൊടുത്തു. വിക്കി കൗശലിനൊപ്പം ആനന്ദ് തിവാരിയുടെ മേരെ മെഹബൂബ് മേരേ സനം എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം അടുത്തതായി അഭിനയിക്കുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന വ്യക്തിയാണ്. ഏതു തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളിൽ താരം പങ്ക് വയ്ക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോടെ ആണ് ആരാധകർ സ്വീകരിക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ബോൾഡ് ലുക്കിൽ ഉള്ള കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമാകുന്നത്. വളരെ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ട്.