ബ്ലാക്കിൽ ഹോട്ട് ബ്യുട്ടി… സൗന്ദര്യം തുളുമ്പുന്ന ഫോട്ടോസ് സോഷ്യൽ മീഡിയ കുലുങ്ങുന്നു

അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ഇന്ത്യൻ നടിയാണ് രേഷ്മ പശുപുലേതി. താരം പ്രധാനമായും തമിഴ് ഭാഷാ സിനിമകളിലും ടിവി സീരിയലുകളിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. തെലുങ്ക് ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവായ പ്രസാദ് പശുപുലേത്തിയുടെ തെലുങ്ക് സംസാരിക്കുന്ന കുടുംബത്തിലാണ് താരം ജനിച്ചത്. തന്റെ വിദ്യാഭ്യാസം വിദേശത്ത് ആദ്യം അർക്കൻസാസിലും തുടർന്ന് ടെക്സസ് എ ആൻഡ് എം യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നിന്ന് കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദം പൂർത്തിയാക്കിയിരുന്നു.

സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ ടെസ്റ്റിംഗിനെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു കോഴ്‌സിനായി താരം അമിറ്റിസോഫ്റ്റ് സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂഷനിൽ ചേർന്നു. പിന്നീട് ഡെൽറ്റ എയർലൈൻസിൽ എയർ ഹോസ്റ്റസായി കുറച്ചുകാലം താരം ജോലി ചെയ്തു. ടി വി 5 ന്റെ ഇംഗ്ലീഷ് ന്യൂസ് അവതാരകനായി താരം പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങി. തുടർന്ന് വംശം എന്ന തമിഴ് പരമ്പരയിൽ അഭിനയിച്ചു. ആ സമയത്ത് താരം മസാല പാടത്തിൽ നായികയായി അഭിനയിച്ചു.

ഒരു തെലുങ്ക് ടിവി ചാനലിന്റെ അവതാരകയായും വാർത്താ റിപ്പോർട്ടറായി താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു . വംശത്തിലൂടെയാണ് താരം തമിഴിൽ ടിവി ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. പിന്നീട് നിരവധി സിനിമകളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, പ്രത്യേകിച്ച് കോ 2 എന്ന സിനിമയിൽ ന്യൂസ് റീഡറായും സൂരിക്കൊപ്പം വേലൈനു വന്ധൂട്ട വെള്ളക്കാരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഒരു ഹാസ്യവേഷത്തിലും അഭിനയിച്ചു.

2016ൽ വിഷ്ണു വിശാലിന്റെ വേലൈനു വന്ധൂട്ട വെള്ളക്കാരൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു സഹകഥാപാത്രമായി താരം അഭിനയിച്ചു. പിന്നീട് താരം ഗേൾസ് എന്ന തമിഴ്, മലയാളം ദ്വിഭാഷകളിൽ അവിഹിത ബന്ധങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഉള്ള വേഷങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. 2019 ൽ, റിയാലിറ്റി ടെലിവിഷൻ ഷോയായ ബിഗ് ബോസ് തമിഴ് 3 യിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഏതുതരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയാണെങ്കിലും താരത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ലഭിക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ബ്ലാക്ക് ഡ്രസ്സിലുള്ള കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ്.

വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്. അതീവ സുന്ദരിയായും ഫിറ്റ് ആയും താരത്തെ കാണാൻ കഴിയുന്നു എന്നുമാണ് താരത്തിന്റെ ആരാധക താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ കമന്റുകൾ ആയി രേഖപ്പെടുത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. എന്തായാലും വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടെ തന്നെ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകളും ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ തരംഗമാവുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്.