ഇങ്ങനെയൊക്കെ കളിച്ചാലോ… കിടിലൻ ഡാൻസ് വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് താരം…

പ്രശസ്ത മോഡൽ, വീഡിയോ ക്രിയേറ്റർ, നർത്തകി, നൃത്ത സംവിധായക, ഡിജിറ്റൽ കണ്ടന്റ് മേക്കർ, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ , ഫാഷൻ ബ്ലോഗർ, യൂട്യൂബർ, വ്ലോഗർ എന്നിവരും അറിയപ്പെടുന്ന സോഷ്യൽ മീഡിയ വ്യക്തിത്വവുമാണ് ഗീത തംത . താരം സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഏറ്റവും പുതിയ സ്റ്റൈൽ ട്രെൻഡുകൾ, ഫാഷനബിൾ വസ്ത്രങ്ങൾ, ആക്സസറികൾ, പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനുള്ള സ്ഥലങ്ങൾ, ഉൽപ്പന്ന അവലോകനങ്ങൾ എന്നിവയെല്ലാം പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യാറുണ്ട്.

അതിലേറെയും താരത്തിന്റെ സുന്ദരമായ രൂപം, മനോഹരമായ ചിരി, ശൈലി, ചൂടുള്ള വ്യക്തിത്വം എന്നിവയ്ക്ക് ആണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. പല മുൻനിര ബ്രാൻഡുകളും താരം അഭിമുഖീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. താരം ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം താരമാണ്. കൂടാതെ സ്‌നാപ്ചാറ്റിലൂടെ വളരെ പ്രശസ്തയാണ്. താരം സാധാരണയായി താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോഗ്രാഫുകളും വിഡിയോകളും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നു.

താരം പ്രധാനമായും ഗെയിമിംഗ്, നൃത്തം, യാത്ര, ജിമ്മിംഗ്, മോഡലിംഗ് മുതലായവ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. മോഡലിംഗിനോട് താരത്തിന് അതിയായ അഭിനിവേശമുണ്ട്. ഗീത തംത ഒന്നിലധികം പ്രശസ്തവും പ്രശസ്തവുമായ ബ്രാൻഡുകളുമായി സഹകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. താരത്തിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ വൻ ആരാധകരെയാണ് താരം നേടിയത്. മിക്കപ്പോഴും, ഒരു മികച്ച സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസറാണ് താരം.

എന്തായാലും സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ എല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്നെ തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. താരത്തിന്റെ പോസ്റ്റുകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് വൈറൽ ആകാറുള്ളത്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഒട്ടേറെ ആരാധകർ താരത്തിന് ഉണ്ടായതു കൊണ്ട് തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളെല്ലാം തരംഗം ആകാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് കിടിലൻ ഡാൻസ് വീഡിയോ ആണ്. താരത്തിന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന് ഒപ്പം ശാരീരിക ആരോഗ്യ സംരക്ഷിക്കുന്ന മനസ്സിനും ശരീരത്തിന്റെ വഴക്കത്തിനും ഒരുപാട് അഭിനന്ദനങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകർ നൽകുന്നത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം തന്നെ താരത്തിന്റെ ഡാൻസ് വീഡിയോ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടെ വൈറൽ ആവുകയും ഒട്ടേറെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.