സോഷ്യൽ മീഡിയയെ പിടിച്ചു കുലുക്കി ആനിമൽ മൂവിയിലെ ഇന്റിമേറ്റ് രംഗങ്ങൾ പ്രചരിക്കുന്നു

രൺബീർ കപൂറും രശ്മിക മന്ദാനയും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തിയ അനിമൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ മികച്ച പ്രതികരണം നേടി മുന്നേറുകയാണ്. ഡിസംബർ ഒന്നിന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ക്രൈം ത്രില്ലർ അക്രമാസക്തമായ ഉള്ളടക്കം കൊണ്ട് ആരാധകരെ ഭ്രാന്ത് പിടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത് മാത്രമല്ല, സിനിമയിലെ പല ഹോട്ട് രംഗങ്ങളും ഇന്റർനെറ്റിൽ വലിയതോതിൽ വൈറൽ ആയിരിക്കുകയാണ്.

അനിമൽ രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള ബിഗ് സ്ക്രീനിൽ പ്രദർശനം തുടരുകയാണ് ഇപ്പോൾ. അച്ഛൻ-മകൻ ബന്ധത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയായിരിക്കുമെന്ന് ട്രെയിലർ നേരത്തെ തന്നെ സൂചന നൽകിയിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, രൺബീറിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള ഒരു തീവ്രമായ പ്രണയകഥ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ കഴിയുമെന്ന് ‘ പ്രേക്ഷകർ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു. ഇവരുടെയും ഇന്റിമേറ്റ് സീനുകളും ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങിയതിനു ശേഷം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ സിനിമയെ കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകളും മറ്റും വൈറലായിരുന്നു. സെൻട്രൽ ബോർഡ് ഓഫ് ഫിലിം സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ചിത്രത്തിന് അഡൾട്ട്‌സ് ഒൺലി സർട്ടിഫിക്കറ്റ് നൽകിയതായും സംവിധായകൻ സന്ദീപ് റെഡ്ഡി വംഗയോട് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും നേരത്തെ റിപ്പോർട്ടുണ്ടായിരുന്നു. ഇത്തരത്തിലുള്ള എല്ലാ അപ്ഡേഷനുകളും വളരെ ഗൗരവത്തോടെയാണ് പ്രേക്ഷകർ നോക്കി കണ്ടിരുന്നത്.

‘അനിമൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിന് എ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിച്ചതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും ചിത്രം മുതിർന്നവർക്കായി മാത്രം നിർമ്മിച്ചതാണെന്നും ദി ഹിന്ദുവുമായുള്ള അഭിമുഖത്തിൽ സന്ദീപ് റെഡ്ഡി വംഗ പറഞ്ഞതും വലിയതോതിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരുന്നു സ്വന്തം മകനെ സിനിമ കാണിക്കാൻ കൊണ്ടുപോകില്ല എന്നും സംവിധായകൻ പറഞ്ഞിരുന്നു. എന്തായാലും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ മുഴുവൻ ഈ സിനിമയെ കുറിച്ചുള്ള ചർച്ചകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ.

ത്രിപ്തി ദിമ്രിയുടെ സെക്‌സ് സീനിനു പിന്നാലെ ഇപ്പോൾ രശ്മിക മന്ദാനയുടെയും ആർകെയുടെയും ഹോട്ട് വീഡിയോ ഓൺലൈനിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലുള്ള ഇന്റിമേറ്റ് സീനുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ വൈറലായി പ്രചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ശ്വാസമടക്കി പിടിച്ചു കൊണ്ടാണ് കാഴ്ചക്കാര്‍ ഓരോരുത്തരും വീഡിയോ കണ്ടു പൂർത്തിയാക്കുന്നത്. ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വീഡിയോക്ക് നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.