ഡ്രസ്സ്‌ ചേഞ്ച്‌ ചെയ്യുന്ന വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് ക്യൂട്ട് താരം… കണ്ണ് തള്ളി ആരാധകർ..

ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാവരും ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ സജീവമാണ്. ഗ്ലോബൽ ഐഡന്റിറ്റി എന്ന നിലയിലാണ് ഇപ്പോൾ എല്ലാവരും പൗരത്വം സൂക്ഷിക്കുന്നത്. രാജ്യങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള അതിരുകളില്ലാതെ എല്ലാവരും പരസ്പരം സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ബന്ധപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ നാട്ടിൽ നിന്നുള്ള സെലിബ്രിറ്റികൾ മാത്രമല്ല ആഗോള തലത്തിലുള്ള സെലിബ്രിറ്റികളെയും നമ്മൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നുണ്ട്.

സിനിമ ടിവി സീരിയൽ മേഖലകളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന പല വിദേശി നടൻമാർ നമ്മുടെ ഇഷ്ടതാരങ്ങൾ ആയി മാറുന്നുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഫേസ്ബുക്കിലും നമ്മൾ അവരെ പിന്തുടർന്നുമുണ്ട്. ഒരാളെ പിന്തുടരാനും ഇഷ്ടപ്പെടാനും വ്യത്യസ്തതയുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും ആശയവിനിമയങ്ങളും വീഡിയോകളും മാത്രം മതി എന്ന ലെവലിലേക്ക് കാര്യങ്ങൾ മാറിയിരിക്കുകയാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ലോകോത്തര മോഡലുകളെല്ലാം അടുത്തറിയുന്ന വ്യക്തികൾ ആയിരിക്കുകയാണ്.

ഈ രീതിയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കൾ മുഴുവൻ നെഞ്ചിലേറ്റിയ താരമാണ് G NL Ss. മോഡൽ എന്ന നിലയിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരം മികച്ച ഫോട്ടോകൾ സമ്മാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിൽ നിന്ന് മറ്റൊന്നിനെ കൂടുതലായി വ്യത്യസ്തമാക്കാൻ എന്തെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിയും എന്ന രീതിയിൽ ചിന്തിച്ചാണ് താരം ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറസാന്നിധ്യമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുണ്ട്.

തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്. ഏത് തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ താരം പങ്കുവെക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ കമന്റുകൾ രേഖപ്പെടാറുള്ളത്

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമർ ഹോട്ട് വീഡിയോ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെച്ചിട്ടുള്ളത്. അതി സുന്ദരിയായി താരത്തെ വീഡിയോയിൽ കാണാൻ കഴിയുന്നു. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം വീഡിയോ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കാനും കാരണം അത് തന്നെ. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളും താരത്തിന്റെ വീഡിയോക്ക് പതിവ് പോലെ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്.