വെണ്ണ പോലത്തെ തു… താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോസിനു കമെന്റുകൾ ഇങ്ങനെ..

തമിഴ് സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ പ്രധാനമായും പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രകാരിയാണ് സിമ്രാൻ പരീഖ്. ചെന്നൈയിൽ നിന്നുള്ള അഭിനേതാവും മോഡലുമാണ് താരം. ആരെയും മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും അഭിനയ മികവുകൊണ്ടും യുവതലമുറയ്ക്കിടയിൽ വലിയ തോതിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കാനും ശ്രദ്ധേയമാകാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരത്തിന് ഒട്ടനവധി ആരാധകരെയും നേടാൻ കഴിഞ്ഞു.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ എന്ന നിലയിലും താരം അറിയപ്പെടുന്നു. ഒരുപാട് പേർക്ക് താരം ഇന്ന് പ്രചോദനമാണ്. താരത്തിന്റെ പല പ്രവർത്തികളിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടു കൊണ്ട് ഒരുപാട് പേർ മോഡലിംഗ് രംഗത്തേക്ക് കടന്നു വരുന്നുണ്ട്. നിലവിൽ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ 100,000 ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. റീലുകളും ചിത്രങ്ങളും പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി താരം എപ്പോഴും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ സജീവമാണ്.

താരത്തിന്റെ മിക്ക റീലുകൾക്കും ആരാധകരിൽ നിന്ന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. താരത്തെ പലർക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടതുകൊണ്ടും ആരാധനാ കഥാപാത്രം ആയതുകൊണ്ടും തന്നെ ആരാധകർ താരത്തിന്റെ ജീവചരിത്രം, ശമ്പളം, ഫോട്ടോകൾ, ജോലി, കരിയർ, തുടങ്ങിയവർക്കെല്ലാം വേണ്ടി ഗൂഗിളിലും മറ്റും സെർച്ച് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. കാരണം താരം സോഷ്യൽ മീഡിയ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ വഴി പ്രശസ്തയാണ്. അതിനാൽ താരത്തിന്റെ പ്രൊഫൈലുകൾ കണ്ടെത്താൻ ആരാധകർ നിരന്തരമായി അന്വേഷണം നടത്തുന്നു.

അഭിനയത്തിനും മോഡലിങ്ങിനും ഒപ്പം വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലും താരത്തിന് ഉയർച്ചകൾ സ്വന്തമാക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എംപിയെ വിരുദ്ധധാരിയായ താരം തന്റെ അഭിനിവേശത്തെ പിന്തുടർന്നു കൊണ്ടാണ് മോഡലും രംഗത്തേക്ക് ശ്രദ്ധ പതിപ്പിച്ചിട്ടുള്ളത് എന്തായാലും ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു മോഡൽ ആണ് താരം വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണയോടെയാണ് താരത്തിന്റെ ഓരോ പോസ്റ്റുകളും ആരാധകരുടെ തരംഗമായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമാകുന്നത് വളരെ സുന്ദരിയായി താരത്തെ ഫോട്ടോകൾ കാണാൻ കഴിയുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ പങ്കുവച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടെ തന്നെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം വൈറലാവുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് ഒരുപാട് പേരാണ് താരത്തിന്റെ മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യത്തെ പ്രശംസിച്ചു കൊണ്ടുള്ള കമന്റുകൾ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്.