ബോംബെ തെരുവിലൂടെ നടക്കുന്ന മാളവികയുടെ ഫോട്ടോസ് ഒപ്പിയെടുത്ത് ആരാധകർ 😍🔥 പൊളി ഫോട്ടോസ് കാണാം 😍

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ലോകത്ത് അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനയത്രി ആണ് മാളവിക മോഹനൻ. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ മലയാളം സൂപ്പർഹിറ്റ് സിനിമയായ പട്ടം പോലെ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ആദ്യ സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് തന്നെ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ എന്ന രൂപത്തിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. തുടക്കം മുതൽ മികച്ച പ്രേക്ഷകപ്രീതി താരം നിലനിർത്തുന്നു.

അത് കൊണ്ട് സിനിമയിൽ തിളങ്ങാൻ താരത്തിന് വളരെ പെട്ടന്ന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചെയ്തു വെച്ച ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയും വളരെ കാലത്തിനു ശേഷമുള്ള പ്രേക്ഷകരെ പോലും തന്റെ ആരാധക വലയത്തിലേക്ക് വലിച്ചടുപ്പിക്കാൻ തരത്തിലുള്ള മികവു താരം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത് തന്നെയാണ് ഇതര ഭാഷകളിൽ കൂടി അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കാനും കാരണമായത്. ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരം നേടുന്നു

മലയാള സിനിമയിലൂടെയാണ് സിനിമാ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു വന്നത് എങ്കിലും ഇപ്പോൾ താരം തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നത് ഇതര ഭാഷകളിൽ ആണ്. മാസ്റ്റർ പേട്ട തുടങ്ങിയ സിനിമകളിലെ അഭിനയം എല്ലാം എടുത്തു പറയാൻ തക്ക മികവ് ഉയർത്തുകയും ചെയ്തു. ഓരോ വേഷവും നിഷ്പ്രയാസം കൈകാര്യം ചെയ്യാനും ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇണങ്ങാനും ആഴത്തിൽ അറിഞ്ഞവതരിപ്പിക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചത് എടുത്തു പറയേണ്ട മേന്മ തന്നെയാണ്.

പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരം ആകുന്ന രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ വേഷത്തെയും അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥിരം സാന്നിധ്യമായി നിലനിൽക്കാൻ തരത്തിൽ പരിപൂർണ്ണമായി ഓരോ വേഷത്തെയും കൈകാര്യം ചെയ്യാനും താരത്തിനു കഴിയുന്നുണ്ട്. സംവിധായകരുടെ ഫസ്റ്റ് ഓപ്ഷൻ ലിസ്റ്റിൽ താരത്തിന്റെ പേര് എപ്പോഴും നില നിൽക്കുന്നതിന് പിന്നിലെ കാരണവും ഇത് തന്നെയാണ്. കൊറിയോഗ്രാഫർ ആയ യു മോഹനന്റെ മകളാണ് താരം. സിനിമാ പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് കടന്നു വരുന്നത്.

അഭിനയ വൈഭവത്തോട് കിടപിടിക്കുന്ന മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും ആബാലവൃദ്ധം സിനിമാ പ്രേമികളെയും താരത്തിന്റെ ആരാധക വലയത്തിൽ പിടിച്ചു നിർത്തുകയാണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ താരം പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. താരം സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും എല്ലാം മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതാണ്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം താരം സജീവമാണ്.

തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം താരം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. എന്തായാലും താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്. താരമിപ്പോൾ പങ്കുവെച്ച ഷോർട്ട് ജീൻസിന്റെ കൂടെ വൈറ്റ് സ്ലീവ് ലെസ് ടോപ് ധരിച്ച സ്റ്റൈലിഷ് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ഈ സംഭവം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തത്.

Malavika
Malavika
Malavika
Malavika

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*