എന്റെ മെയ്യഴകിനു ആരാധകർ ഏറെ 😍🔥 പൊളി ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം 🔥😍

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കലവറയായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്. സമൂഹമാധ്യമങ്ങൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്. ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഒന്നിൽ നിന്നും മറ്റൊന്ന് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായാണ് കാണപ്പെടുന്നത്.

വ്യത്യസ്തത കൊണ്ടുവന്നാൽ മാത്രമേ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയുള്ളൂ എന്ന ചിന്തയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് പുറത്തു വരാനുള്ള പ്രധാന കാരണം. ഇങ്ങനെ വ്യത്യസ്തത നിറഞ്ഞ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ സർവ്വസാധാരണയായി ഫോട്ടോഷൂട്ട് എന്ന നിലയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഒരുപാട് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നമുക്ക് ദിവസവും കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തിയാൽ മാത്രമേ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറൽ ആവുകയുള്ളൂ എന്ന ചിന്തയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ പുറത്തു വരാനുള്ള പ്രധാന കാരണം. ഇത് ശരിവയ്ക്കുന്ന രൂപത്തിൽ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. മലയാള സിനിമയിലെ പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഇപ്പോൾ ബോൾഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് തിരക്കിലാണ്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിയ താരമാണ് സോണി ചാരിസ്ഥ. താരം ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഏതു വേഷത്തിന് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയായി കാണപ്പെടുന്നത് താരം ഹോട്ട് ആൻഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും പങ്കുവെക്കാറുള്ളത്.

ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച കിടിലൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളൊക്കെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

Sony
Sony
Sony
Sony
Sony
Sony
Sony

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*